Author: L***8
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: ótimo pra pintar as unhas
Màu sắc: màu đen

M
| Material | Silicone |
| Color | Black |
| Type | Nail Polish Protector |
| Power Supply | None |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 10 cm |
| Chiều dài | 10 cm |
| Chiều rộng | 5 cm |
| Kích thước | 1 cm |
| Đường kính | 5 cm |
| SKU | sb2501107760797722 |
Author: L***8
Date:
Review: ótimo pra pintar as unhas
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm