
Samsung Galaxy S21 128GB Unlocked (Refurbished - Good Condition)
SKU: sw25090664949405814
Price and availability
4.693.000₫
ROM
128G
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

128G
| Color | Grey |
| Brand | Samsung |
| Model | Samsung Galaxy S21 |
| Screen Size | 6.2" |
| Operating System | Android 14 |
| Rear Camera | 48MP |
| Condition | Refurbished |
| Cell Phone Carrier | Unlocked |
| Cellular Phone Refresh Rate | Up to 120 Hz |
| Phone Battery Capacity | 4200mAh |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| CPU Brand | Samsung |
| SKU | sw25090664949405814 |
Brand Name: Samsung
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/Samsung-sc-0141762429.html
Quality: 5210931 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm