
SOYES Cellphones
SKU: sw251024132667122920
Price and availability
1.368.000₫
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

| Color | Blue |
| Brand | SOYES |
| Network | 3G |
| Screen Size | 3" |
| Wireless network technology | Wi-Fi |
| Operating System | Android 8 |
| Rear Camera | 5MP |
| Front Camera | 2MP |
| Condition | New |
| Cellular Phone Refresh Rate | Up to 60 Hz |
| Phone Battery Capacity | 1000mAh |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| CPU Brand | MediaTek |
| SKU | sw251024132667122920 |
Brand Name: SOYES
Quality: 1321636 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm