Author: P***2
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Đẹp nha, túi cũng to lắm á
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ


Care Bears @carebears

| Material | Polyurethane(PU) |
| Closure Type | Zipper |
| Color | Purple |
| Pattern Type | Cartoon |
| Shapepattern | Square |
| Style | Y2K |
| Festivals | New Year |
| Chiều cao | 13 cm |
| Chiều dài | 22 cm |
| Chiều rộng | 13 cm |
| SKU | sb2402228488427238 |
Author: P***2
Date:
Review: Đẹp nha, túi cũng to lắm á
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ
Author: t***9
Date:
Review: Ổn và vừa vặn Hahaahahhahahaah
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: Một cỡ
Author: t***1
Date:
Review: Đẹp nhe ok lắm
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ
Author: a***a
Date:
Review: عمليه وتاخذ وايد أشياء روعه
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm