Author: k***u
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: xinh thôi. Cũng được
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
| Pattern Type | Colorblock |
| Shapepattern | Round |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Pink |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao trục | 7 cm |
| Chiều cao | 10 cm |
| Đường kính | 9 cm |
| SKU | sb2112270409213446 |
Brand Name: SHEIN
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/Kenia-sc-01456536.html
Quality: 5475283 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: k***u
Date:
Review: xinh thôi. Cũng được
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: n***7
Date:
Review: Dễ sử dụng, tiện lợi
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: T***7
Date:
Review: Sản phẩm tốt rất hài lòng 👍👍👍👍👍
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: G***e
Date:
Review: Chắc chắn, y mẫu, phần lược mềm
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm