Author: n***6
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: good quality , nice nice ⭐️🌸⭐️🌸⭐️🌸🌸🌸🌸🌸⭐️🌸
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ

| Material | Plastic |
| Closure Type | Others |
| Pattern Type | Plain |
| Shapepattern | Trapezoid |
| Style | Simple |
| Color | Clear |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 12.8 cm |
| Chiều dài | 15 cm |
| Chiều rộng | 15.5 cm |
| SKU | sb2203210810313521 |
Brand Name: SHEIN
Quality: 2292960 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: n***6
Date:
Review: good quality , nice nice ⭐️🌸⭐️🌸⭐️🌸🌸🌸🌸🌸⭐️🌸
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: k***1
Date:
Review: Hộp đẹp phần nhựa dầy nên mua nha mn
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: i***m
Date:
Review: Dễ thương hết nấc. Thích lắm nha👏👏
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: t***5
Date:
Review: rất tiện lợi nha
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm