
SHEGLAM HAIR Bao bì mỹ phẩm, thích hợp để đóng gói quà tặng dịp lễ.
SKU: sb260313142579872878674
Price and availability
1.696.000₫
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

| Material | TPR |
| Corresponding Part | Face |
| Color | Silver |
| Type | Makeup Box |
| Chiều dài | 40.64 cm |
| Chiều rộng | 30.48 cm |
| Chiều cao | 15.24 cm |
| SKU | sb260313142579872878674 |
Brand Name: SHEGLAM HAIR
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/SHEGLAM-HAIR-sc-0141650432.html
Quality: 2000297 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm