Author: N***H
Date:
Review: Chưa xài , nhưng tui nghĩ nó đẹp
Màu sắc: 211 In The Clouds










7g
| Color | 211 In The Clouds |
| Texture | Cream |
| Type | Blush Stick |
| Finish | Dewy |
| Chiều cao | 3.6 cm |
| Chiều dài | 8.5 cm |
| Trọng lượng tịnh | 7 g |
| Chiều rộng | 3.6 cm |
| SKU | sb260227172009976984609 |
Brand Name: SHEGLAM
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/SHEGLAM-sc-01429018.html
About: Cao cấp, Sáng tạo, Giá cả phải chăng & 100% KHÔNG KÍCH ỨNG. SHEGLAM cung cấp mỹ phẩm chất lượng cao với giá hợp lý bằng cách chỉ hợp tác với các nhà sản xuất tốt nhất và đẳng cấp thế giới. Chúng tôi tin rằng GLAM không chỉ dành cho một số ít người được chọn. Vẻ đẹp không phải là một món quà, đó là QUYỀN LỢI!
Quality: 1830354 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: N***H
Date:
Review: Chưa xài , nhưng tui nghĩ nó đẹp
Màu sắc: 211 In The Clouds
Author: S***y
Date:
Review: Good 👍🏻 I like it 💕 I will order more next time too 💕💕💕
Màu sắc: 029 Flit & Float
Author: z***y
Date:
Review: Goooooooooooooooooood
Màu sắc: 403 Breezeway
Author: w***1
Date:
Review: Fashionnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
Màu sắc: 403 Breezeway
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm