Author: s***3
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: I love it and they came in time
Màu sắc: trắng

trắng
H7
| Material | Aluminum |
| Batteries Included | No |
| Power Supply | Car Charger |
| Style Type | A |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 70W~80W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 6000LM |
| SKU | sq260116162058830044973 |
Brand Name: S&D
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/SD-sc-0145514430.html
Quality: 8084058 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: s***3
Date:
Review: I love it and they came in time
Màu sắc: trắng
Author: p***0
Date:
Review: Don’t work very unhappy
Màu sắc: trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm