Author: C***a
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Good quality and price
Màu sắc: trắng

H1
H11
H7
9006
9005
H4
| Material | Aluminum |
| Color | White |
| Power Supply | Car Charger |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 50W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 6000LM |
| SKU | sq25090574714974758 |
Brand Name: S&D
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/SD-sc-0145514430.html
Quality: 6498074 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: C***a
Date:
Review: Good quality and price
Màu sắc: trắng
Author: a***l
Date:
Review: Beautiful item with good quality
Màu sắc: trắng
Author: a***l
Date:
Review: Beautiful item with good quality
Màu sắc: trắng
Author: C***a
Date:
Review: Good quality and price
Màu sắc: trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm