Author: a***2
Date:
Review: High quality from shein
Màu sắc: Nhiều màu

Từ
D4S
D3S
D2S
D1S
| Material | Aluminum |
| Batteries Included | No |
| Color | Multicolor |
| Power Supply | Car Charger |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 80W~90W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 6000LM |
| SKU | sq251121662679731872 |
Brand Name: S&D
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/SD-sc-0145514430.html
Quality: 2354150 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: a***2
Date:
Review: High quality from shein
Màu sắc: Nhiều màu
Author: h***5
Date:
Review: Everything looks good and seems great! I haven’t opened them yet tho!!
Màu sắc: Nhiều màu
Author: G***s
Date:
Review: المنتج وصلني بنفس المواصفات المعلنة وجودته ممتازة بصراحة. الخامات واضحة إنها متينة والتشطيب مرتب، وما فيه أي عيوب. مقابل السعر يعتبر صفقة ناجحة جداً لأنه يعطي أداء أعلى من فئته السعرية. التغليف كان جيد والتوصيل سريع. أنصح به لأي شخص يدور على جودة ممتازة بسعر مناسب 👌 الفيشة المناسبة لسيارتي D2S
Màu sắc: Nhiều màu
Author: k***d
Date:
Review: نفس الوصف D4s لكن لم يتم التجربه
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm