Author: k***x
Date:
Review: Perfect
Màu sắc: Nhiều màu

Vàng-1156 BA15S P21W
Đỏ-1156 BA15S P21W
Vàng-1157 BA15D
Vàng-1156 BAU15S PY21W
Trắng-1156 BAU15S PY21W
Trắng-1157 BA15D
Đỏ-1157 BA15D
Vàng-1157 BAY15D P21 5W
Đỏ-1156 BAU15S PY21W
Trắng-1156 BA15S P21W
Đỏ-1157 BAY15D P21 5W
Trắng-1157 BAY15D P21 5W
| Material | Aluminum |
| Batteries Included | No |
| Color | Multicolor |
| Power Supply | Car Charger |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 20W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 3000~4000LM |
| SKU | sq25101703641910805 |
Brand Name: S&D
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/SD-sc-0145514430.html
Quality: 3919005 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: k***x
Date:
Review: Perfect
Màu sắc: Nhiều màu
Author: k***x
Date:
Review: Perfect
Màu sắc: Nhiều màu
Author: d***h
Date:
Review: very high quality like rvecommend it like like like
Màu sắc: Nhiều màu
Author: w***7
Date:
Review: Thnx sheinnnnnn thank you sheinnnn the best sheinnn😍😍😍😍❤️❤️❤️👍👍
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm