Author: N***y
Date:
Review: Gorgeous!!! Love it so much 😍😍😍😍😍😍😍
Màu sắc: trắng

H4
| Material | Aluminum |
| Batteries Included | No |
| Color | White |
| Power Supply | Car Charger |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 60W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 6000LM |
| SKU | sq25052329389933809 |
Brand Name: S&D
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/SD-sc-0145514430.html
Quality: 1976289 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: N***y
Date:
Review: Gorgeous!!! Love it so much 😍😍😍😍😍😍😍
Màu sắc: trắng
Author: z***3
Date:
Review: أنا أستخدم هذه البضاعة للتجارة لكنها جيدة جدا ونفس الصور
Màu sắc: trắng
Author: n***m
Date:
Review: Niceeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Màu sắc: trắng
Author: s***8
Date:
Review: نجح العرب في صناعة محللين للاوضاع فقط و يا ريت تحليلهم صح المحلل الصح هو الي دولته قوية
Màu sắc: trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm