Author: b***a
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Very good nice quality, love it
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: xám xanh

xám xanh
| Material | Polyamide |
| Composition | 76.8% Polyamide |
| Color | Multicolor |
| Type | Face Bandage |
| Chiều dài | 7 cm |
| Chiều rộng | 13 cm |
| Chiều cao | 1 cm |
| SKU | sb260209200260156095849 |
Author: b***a
Date:
Review: Very good nice quality, love it
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: xám xanh
Author: 9***9
Date:
Review: مرره حلوو وتشششد من قلبب انصحكم الصدق
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: xám xanh
Author: c***c
Date:
Review: Se ve de buena calidad si me gustó mucho ya que la pruebe veré si da
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: xám xanh
Author: m***n
Date:
Review: جميله جدااااا
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: xám xanh
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm