Author: S***e
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: LIKE IF U STAN TWICE ‼️
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ

| Pattern Type | Colorblock |
| Shapepattern | Oval |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Blue |
| Type | Folding Comb |
| Chiều dài | 7.7 cm |
| Chiều rộng | 7.8 cm |
| Độ dày | 2.7 cm |
| SKU | sb2305313505088919 |
Author: S***e
Date:
Review: LIKE IF U STAN TWICE ‼️
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: a***i
Date:
Review: perfect for back to school! very cute necessity although i can’t seem to figure out how to lock it closed
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: m***l
Date:
Review: Very cute. Great for traveling
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: a***a
Date:
Review: ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm