
Refurbished Apple IPhone 12 (Fully Unlocked) Grade A - Blue
SKU: sw260303092304443285872
Price and availability
10.802.400₫
ROM
128G
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

128G
| Color | Blue |
| RAM | 8G |
| Connection Method | WiFi |
| Interface | Lightning |
| Brand | Apple |
| Model | Apple iPhone 12 |
| Network | 5G |
| Screen Size | 6.1" |
| Wireless network technology | Wi-Fi |
| Operating System | iOS 16 |
| Screen Type | OLED |
| Rear Camera | 12MP |
| Version | US Version |
| Condition | Refurbished |
| SIM Card Slot Count | Single SIM |
| Biometric Security Feature | Face Recognition |
| Cellular Phone Refresh Rate | Up to 120 Hz |
| Cell Phone Resolution | 2532*1170 |
| Video Capture Resolution | 4K |
| Phone Battery Capacity | 3000mAh |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| CPU Brand | Apple |
| SKU | sw260303092304443285872 |
Brand Name: Apple
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/Apple-sc-014441901.html
Quality: 4422841 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm