Author: م***ك
Date:
Review: حلووووووووووووووووؤوووووووووووو حلووووووووووووووووؤوووووووووووو حلووووووووووووووووؤوووووووووووو حلووووووووووووووووؤوووووووووووو حلووووووووووووووووؤوووووووووووو حلووووووووووووووووؤوووووووووووو
Màu sắc: màu đen
128G
Redbeat D5 6GB (3GB + 3GB)RAM + 128GB ROM Camera 13 MP Android 14 Màn hình HD+ độ phân giải cao 6,52 inch, thân máy mỏng nhẹ, bộ nhớ trong, pin 5000mAh, bộ xử lý 8 nhân 1,6 GHz, thân máy áp dụng quy trình màu gradient đặc biệt, mở khóa bằng khuôn mặt bằng vân tay, giao diện Type-C (Không bao gồm phích cắm)
| Color | Black |
| Connection Method | WiFi |
| Interface | Type C |
| Brand | Redbeat |
| Model | Redbeat D5 |
| Network | 4G |
| Screen Size | 6.5" |
| Wireless network technology | Wi-Fi |
| Operating System | Android 14 |
| Screen Type | OLED |
| Rear Camera | 13MP |
| Positioning | Positioning |
| Front Camera | 8MP |
| Version | International |
| Condition | New |
| SIM Card Size | Micro |
| SIM Card Slot Count | Dual SIM |
| Biometric Security Feature | Face Recognition |
| Cellular Phone Refresh Rate | Up to 120 Hz |
| Cell Phone Resolution | 576 x 1280 |
| Video Capture Resolution | 1080P |
| Phone Battery Capacity | 5000mAh |
| Battery Type | UN 3480 |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| CPU Brand | Unisoc |
| CPU Model | Unisoc T107 |
| SKU | sw2411134881449656 |
Brand Name: redbeat
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/redbeat-sc-0141762868.html
Quality: 1334459 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: م***ك
Date:
Review: حلووووووووووووووووؤوووووووووووو حلووووووووووووووووؤوووووووووووو حلووووووووووووووووؤوووووووووووو حلووووووووووووووووؤوووووووووووو حلووووووووووووووووؤوووووووووووو حلووووووووووووووووؤوووووووووووو
Màu sắc: màu đen
Author: a***0
Date:
Review: 5 free gifts from SHI Ain thank you so much. She and I love it.❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰
Màu sắc: màu đen
Author: 9***2
Date:
Review: ماشاءالله جمييييل وحلووو شكرا شي ان 🥰🥰🥰👍👍👍👍👍👍👍👍🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹
Màu sắc: màu đen
Author: r***3
Date:
Review: حلووووووووو حلووووووووو حلووووووووو حلووووووووو حلووووووووو حلووووووووو حلووووووووو
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm