Author: c***n
Date:
Review: Very nice and useful
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ

| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Color | Black |
| Type | Hip Massage Patch |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Required | No |
| Charger Certification | CE |
| Batteries Included | Yes |
| Chiều dài | 26 cm |
| Chiều rộng | 20 cm |
| Chiều cao | 2 cm |
| SKU | sb2310250959870948 |
Brand Name: AXH.
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/AXH.-sc-0145984865.html
Quality: 4083952 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: c***n
Date:
Review: Very nice and useful
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ
Author: a***a
Date:
Review: عجيب عجيب عجيب 🤩🤩🤩
Màu sắc: Màu vàng
Kích thước: Một cỡ
Author: m***s
Date:
Review: Fast delivery. Item is exactly pictured. Haven't tried it yet.
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: Một cỡ
Author: f***h
Date:
Review: Really nice and just like the picture
Màu sắc: Xanh đậm
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm