Author: d***h
Date:
Review: túi đẹp, lông mịn
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ


| Composition | 100% Polyester |
| Material | Polyester |
| Closure Type | Zipper |
| Color | Blue |
| Pattern Type | Cartoon |
| Shapepattern | Square |
| Style | Cute |
| Chiều cao | 11 cm |
| Chiều dài | 18 cm |
| Chiều rộng | 7 cm |
| SKU | sb2312116686328880 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 4107413 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: d***h
Date:
Review: túi đẹp, lông mịn
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ
Author: t***1
Date:
Review: xinh lắm vải mịn nha
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: Một cỡ
Author: t***4
Date:
Review: Túi xinh lắm nha to để cũng đc nhiều đồ lắm nên mua nha mng🫶🫶🫶🩵🩵🩵
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: Một cỡ
Author: n***v
Date:
Review: Very cute😍
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm