Author: 9***0
Date:
Review: The print is very SO CUTE! 😭IM IN LOVE. The bags is a lil smaller than expected and kind of stuff💕BUT VERY CUTE
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ


| Composition | 100% Polyester |
| Material | Polyester |
| Closure Type | Zipper |
| Color | Pink |
| Pattern Type | Plants |
| Shapepattern | Special shape |
| Style | Y2K |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 10 cm |
| Chiều dài | 18 cm |
| Chiều rộng | 8 cm |
| SKU | sb2405311612287317 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 866870 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: 9***0
Date:
Review: The print is very SO CUTE! 😭IM IN LOVE. The bags is a lil smaller than expected and kind of stuff💕BUT VERY CUTE
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: c***r
Date:
Review: The item is so amazing it’s worth the buy, I want to repurchase it plus it looks so classy not cheap at all..I recommend this item please like my review if it’s useful for you super nice..
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: S***0
Date:
Review: The bag so cute,especially the bunny. And the pink color also very nice
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: r***6
Date:
Review: حلوه كيوته وحجمها حلو مو صغير مو كبير
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm