Author: d***s
Date:
Review: Super adorable nails! They're more pink in person as shown in photo, but I think it makes them even cuter <3
Màu sắc: Màu Hồng baby


M
Hạnh nhân
| Material | ABS |
| Color | Pink |
| Length | Medium |
| Season | Winter |
| Style | Y2K |
| Nail Shapes | Almond |
| Type | Handmade Nails |
| Finish | Glossy |
| Festivals | New Year |
| Chiều dài | 2.5 cm |
| Chiều rộng | 1.3 cm |
| SKU | sb25031355361723002 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 5751598 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: d***s
Date:
Review: Super adorable nails! They're more pink in person as shown in photo, but I think it makes them even cuter <3
Màu sắc: Màu Hồng baby
Author: m***o
Date:
Review: such a cute nails i love itt
Màu sắc: Hồng
Author: k***7
Date:
Review: Very nice l like that
Màu sắc: Bạc
Author: r***a
Date:
Review: Very nice and accurate just like the picture 🤍 (pics are not related)
Màu sắc: Bạc
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm