Author: i***s
Date:
Review: I LOVE IT ⊂(´・◡・⊂ )∘˚˳° i recommend it omg stan tripleS and snsd
Màu sắc: Màu hồng bạc


M
Hạnh nhân
| Material | ABS |
| Color | Pink brown |
| Length | Medium |
| Pattern Type | Colorblock |
| Season | Winter |
| Style | Y2K |
| Texture | Solid State |
| Nail Shapes | Almond |
| Type | Handmade Nails |
| Finish | Glossy |
| Festivals | New Year |
| Chiều dài | 2.5 cm |
| Chiều rộng | 1.3 cm |
| SKU | sb25031355361763723 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 1484365 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: i***s
Date:
Review: I LOVE IT ⊂(´・◡・⊂ )∘˚˳° i recommend it omg stan tripleS and snsd
Màu sắc: Màu hồng bạc
Author: 6***5
Date:
Review: so nice
Màu sắc: Nhiều màu
Author: I***m
Date:
Review: Very nice, long, good quality.
Màu sắc: khỏa thân đen
Author: a***r
Date:
Review: It’s so cute I love it!
Màu sắc: Màu nude
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm