Author: e***1
Date:
Review: تجننننننننننننننننن
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ


| Material | Pu |
| Closure Type | Zipper |
| Color | Full of cherries |
| Pattern Type | Fruit&Vegetable |
| Shapepattern | Trapezoid |
| Style | Western |
| Features | Portable |
| Festivals | Christmas |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 10 cm |
| Chiều dài | 16 cm |
| Chiều rộng | 1 cm |
| SKU | sb2406051933454944 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 166590 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: e***1
Date:
Review: تجننننننننننننننننن
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: s***a
Date:
Review: 🩷🩷🩷🩷🩷🩷🩷🩷🩷🩷🩷🩷🩷🩷🩷
Màu sắc: Anime bốn cô gái
Kích thước: Một cỡ
Author: s***9
Date:
Review: gostei linda asthetic e tem coração no puxador
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: Y***o
Date:
Review: Es pequeña y sirve perfectamente para llevar el lipcombo
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm