Author: k***o
Date:
Review: ・個性的な柄に一目惚れ💘 ・真ん中のクリア部分がシャカシャカしてて、ラメもきらきらして可愛いです✴︎ ・このシリーズの中でも特にインパクトありました🌙 ・マチも意外としっかりめで、見た目より物が入るのうれしい◎ ・イヤホン、目薬、リップとか細かいものまとめるのにぴったりでした👜 ˖⁺⑅お気に入り確定です🖤 いいねもらえるとうれしいです𖤐
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ


| Composition | 100% Polyester |
| Material | Polyester |
| Closure Type | Zipper |
| Color | rabbit |
| Pattern Type | Plants |
| Shapepattern | Trapezoid |
| Style | Cute |
| Features | Portable |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 13 cm |
| Chiều dài | 13 cm |
| Chiều rộng | 4 cm |
| SKU | sb25061092911987732 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 4850076 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: k***o
Date:
Review: ・個性的な柄に一目惚れ💘 ・真ん中のクリア部分がシャカシャカしてて、ラメもきらきらして可愛いです✴︎ ・このシリーズの中でも特にインパクトありました🌙 ・マチも意外としっかりめで、見た目より物が入るのうれしい◎ ・イヤホン、目薬、リップとか細かいものまとめるのにぴったりでした👜 ˖⁺⑅お気に入り確定です🖤 いいねもらえるとうれしいです𖤐
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: m***7
Date:
Review: 可愛いよ!iQOSと中身と携帯灰皿入れてる!
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: w***2
Date:
Review: かわいいです。振るとスパンコールが動きます♡
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: r***7
Date:
Review: 最近このめんたまハマってる!カバンも買っためちゃくちゃかわいいめだつ!
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm