Author: f***r
Date:
Review: Bigger so if you normally size s might be big for you too
Màu sắc: màu xanh lá


M
| Material | ABS |
| Color | Green |
| Length | Medium |
| Pattern Type | Geometric |
| Season | Winter |
| Style | Y2K |
| Texture | Solid State |
| Nail Shapes | Almond |
| Type | Handmade Nails |
| Finish | Glossy |
| Festivals | Other |
| Chiều dài | 2.5 cm |
| Chiều rộng | 1.3 cm |
| SKU | sb25090803835855780 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 2532641 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: f***r
Date:
Review: Bigger so if you normally size s might be big for you too
Màu sắc: màu xanh lá
Author: l***3
Date:
Review: very nice design and really sticky
Màu sắc: màu xanh lá
Author: L***L
Date:
Review: 很好看!也不會很顯黑 只是很長很大
Màu sắc: màu xanh lá
Author: s***r
Date:
Review: 思ってたより長い 長すぎかも笑 デザインは画像のままでかわいいです
Màu sắc: màu xanh lá
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm