Author: f***4
Date:
Review: literally so adorable im in love
Màu sắc: Màu xám đen


M
| Material | ABS |
| Color | Pink |
| Length | Medium |
| Season | Summer |
| Style | Y2K |
| Texture | Solid State |
| Nail Shapes | Square |
| Type | Handmade Nails |
| Finish | Glossy |
| Festivals | Other |
| Chiều dài | 2.5 cm |
| Chiều rộng | 1.3 cm |
| SKU | sb251210155608310783406 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 6956906 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: f***4
Date:
Review: literally so adorable im in love
Màu sắc: Màu xám đen
Author: t***1
Date:
Review: Cute I can’t wait to wear them🥰
Màu sắc: Màu xám đen
Author: S***a
Date:
Review: theyre so cute and good quality!
Màu sắc: Màu xám đen
Author: 1***8
Date:
Review: so cutee! i actually loved it so much, fits my nails perfectly and even comes with sticky tabs but no nail filer sadly. it really does look like the pic tho!
Màu sắc: Màu xám đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm