
Xung Mát-xa Chân Tấm lót Với , Mát xa chân Máy móc Sạc Usb
SKU: sb2310315053348636
Price and availability
99.000₫
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

| Material | ABS |
| Color | Black |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Batteries Required | No |
| Charger Certification | CE |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 30 cm |
| Chiều rộng | 29 cm |
| Chiều cao | 1 cm |
| SKU | sb2310315053348636 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm