Author: k***5
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: very nice, I apply slightly it's good.
Màu sắc: #05
long lanh
| Color | #04 |
| Ingredients Attributes | Waterproof |
| Finish | Matte |
| Benefits | Long-Wearing |
| Chiều cao | 1.5 cm |
| Chiều dài | 13.5 cm |
| Trọng lượng tịnh | 3 g |
| Chiều rộng | 2 cm |
| SKU | sb251023618739335473 |
Brand Name: Pudaier
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/Pudaier-sc-0145765987.html
Quality: 4890864 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: k***5
Date:
Review: very nice, I apply slightly it's good.
Màu sắc: #05
Author: x***5
Date:
Review: Very nice
Màu sắc: #01
Author: j***z
Date:
Review: Thanks shein for the amazing items❤️
Màu sắc: #02
Author: h***t
Date:
Review: In love with SheIn products 😍
Màu sắc: #01
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm