
Projectors
SKU: se251217090475364648884
Price and availability
3.076.700₫
Cắm (Điện áp):
Phích cắm loại C của EU (220-240V)
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

| Material | PC |
| Plug(Voltage) | EU C Type Plug(220-240V) |
| Connectivity Technology | Bluetooth |
| Mounting Type | Tabletop Mount |
| Screen Resolution | 1920*1080 |
| Usage | Business |
| Batteries Included | No |
| Resolution | 4K |
| Brightness | 3000 lm & above |
| Contrast Ratio | 1,000 to 1,999:1 |
| Power Supply | Power Adapter |
| ANSI | >800 |
| Projection size | 20-300" |
| Projection Method | Throwing |
| Aspect Ratio | 4:3 |
| Color Gamut | REC709 |
| Lamp Life | >3000 |
| Features | Speakers |
| Wireless Property | With Wi-Fi function |
| SKU | se251217090475364648884 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm