Author: q***3
Rating: 3/5 ★★★☆☆
Date:
Review: not recommend, it's cute though =)))
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: Một cỡ
| Material | ABS |
| Shapepattern | Round |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Brown |
| Type | Detangling Hair Brush |
| Chiều dài | 17.5 cm |
| Chiều rộng | 5.5 cm |
| Chiều cao | 3.5 cm |
| SKU | sb2304226164254947 |
Author: q***3
Date:
Review: not recommend, it's cute though =)))
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: Một cỡ
Author: t***g
Date:
Review: Shein products are always amazing
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: c***7
Date:
Review: Super Cute and very handy
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: P***s
Date:
Review: so cute and perfect as a giveaway
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm