Author: p***1
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Rất xinh đẹp tuyệt cười
Màu sắc: Màu Hồng Tươi
Kích thước: Một cỡ


| Material | ABS |
| Pattern Type | Cartoon |
| Shapepattern | Square |
| Features | Detangling |
| Ideal for | Women |
| Handle Material | Plastic |
| Hair Type | Straight Hair |
| Bristle Material | Plastic |
| Color | Mauve Purple |
| Type | Air Cushion Comb |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 24.5 cm |
| Chiều rộng | 8.3 cm |
| Chiều cao | 3.5 cm |
| SKU | sb25043038369333129 |
Author: p***1
Date:
Review: Rất xinh đẹp tuyệt cười
Màu sắc: Màu Hồng Tươi
Kích thước: Một cỡ
Author: b***9
Date:
Review: lược đẹp,mà hơi nặng tay tí ,chắc do thiết kế,ai muốn cầm nhẹ tay thì cân nhắc
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: s***i
Date:
Review: đúng như mô tả, rất nhẹ nên cầm không bị mỏi khi chải nhiều. đầu lược rất mềm không làm đau da đầu.
Màu sắc: Màu tím hoa cà
Kích thước: Một cỡ
Author: l***2
Date:
Review: ko có ảnh sr nha
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm