
PlayStation 5 Console Digital Edition – Fortnite Flowering Chaos Bundle
SKU: se251129884581752815
Price and availability
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

| Model | Sony PlayStation 5 Digital Edition |
| Power Supply | Power Adapter |
| Batteries Included | Yes |
| Output Resolution | 4096*2160 |
| Refresh Rate | 120Hz |
| With/Without Gamepad | Yes |
| Device Interface | USB |
| RAM | 16GB |
| Built In Storage | 825GB |
| SKU | se251129884581752815 |
Brand Name: PlayStation
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/PlayStation-sc-014435495.html
Quality: 9430054 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm