Author: m***7
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: コスプレ用
Màu sắc: Màu Hồng baby

26 inch
| Color | Baby Pink |
| Type | Bangs Wig |
| Curl | Yaki Straight |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Trọng lượng tịnh | 300 g |
| Chiều dài | 66 cm |
| Đầu | 57 cm |
| SKU | sb2401209928231889 |
Author: m***7
Date:
Review: コスプレ用
Màu sắc: Màu Hồng baby
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm