Author: n***m
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Nhìn đáng yêu quá
Màu sắc: Màu be
Kích thước: Một cỡ

| Material | PS |
| Pattern Type | Plain |
| Shapepattern | Square |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Pink |
| Type | Air Cushion Comb |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 18 cm |
| Chiều rộng | 5 cm |
| Chiều cao | 3 cm |
| SKU | sb2107061041443607 |
Author: n***m
Date:
Review: Nhìn đáng yêu quá
Màu sắc: Màu be
Kích thước: Một cỡ
Author: d***z
Date:
Review: Đẹp lắm ạ , lược ở ngoài cầm chắc tay . Màu như hình
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: h***3
Date:
Review: Hàng ok lắm nha mng ơiiiiiiiiiii
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: H***h
Date:
Review: Sản phẩm xinh nhưng mà nhỏ quá
Màu sắc: Màu be
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm