Author: z***3
Date:
Review: 정말 감사합니다. 품질이 아주 좋았습니다.🫰🥰❤️♥️🌷🌸🌸🌸💝💝💝💝
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Color | Pink |
| Type | Women Body Hair Trimmer |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Included | Yes |
| Batteries Required | Lithium-ion Battery |
| Điện áp | 5 V |
| Chiều dài | 7 cm |
| Chiều rộng | 18 cm |
| Chiều cao | 4 cm |
| SKU | sb251121875305849134 |
Brand Name: PHILIPS
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/PHILIPS-sc-0141748565.html
Quality: 7062953 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: z***3
Date:
Review: 정말 감사합니다. 품질이 아주 좋았습니다.🫰🥰❤️♥️🌷🌸🌸🌸💝💝💝💝
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: s***r
Date:
Review: I have got only one blade with product that is also without gloves and all.
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: k***h
Date:
Review: حلووووووووووووووووووو
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: r***5
Date:
Review: ممتاز جدا جدا
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm