Author: k***8
Date:
Review: مرره حلو ومواصفاتو ممتازه وسعرو حلو يدعم بصمة الوجه خذوه بلا تردد
Màu sắc: Xám
128GB
8GB
| Material | Aluminum Alloy |
| Batteries Included | Yes |
| Screen Resolution | 2560 x 1600 |
| Condition | New |
| Color | Grey |
| Screen Size | 11" |
| Operating System | Android |
| CPU Brand | MTK |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Battery Type | UN 3481 |
| Screen Size Range | 11" & Larger |
| Wireless Communication Technology | Wi-Fi |
| Cell Capacity | 7000-7999mAh |
| Network | None |
| SKU | se25081893703976019 |
Brand Name: Lenovo
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/Lenovo-sc-014138194.html
About: Lenovo là một công ty công nghệ toàn cầu được thành lập tại Trung Quốc với hoạt động tại 180 thị trường. Tập trung vào phát triển toàn cầu, Lenovo đã thiết lập văn hóa doanh nghiệp và mô hình hoạt động đa dạng trong ngành, phục vụ hơn 1 tỷ người dùng trên khắp thế giới. Là công ty hàng đầu toàn cầu đáng tin cậy trong ngành công nghệ, Lenovo giúp khách hàng nắm bắt công nghệ của ngày mai và thay đổi thế giới ngày nay.
Quality: 4369263 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: k***8
Date:
Review: مرره حلو ومواصفاتو ممتازه وسعرو حلو يدعم بصمة الوجه خذوه بلا تردد
Màu sắc: Xám
Author: n***7
Date:
Review: hàng tốt đáng để mua
Màu sắc: Xám
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm