Author: d***h
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Muito bom amei 😍 estáva precisando muito 🙌🏻👏🏻
Màu sắc: màu đen

| Color | Black |
| Brand | Xiaomi |
| Model | Xiaomi Poco X7 |
| Screen Size | 6.1" |
| Rear Camera | 50MP |
| Cellular Phone Refresh Rate | Up to 120 Hz |
| Phone Battery Capacity | 5100mAh |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| CPU Brand | JLQ |
| SKU | sw25072613988576688 |
Author: d***h
Date:
Review: Muito bom amei 😍 estáva precisando muito 🙌🏻👏🏻
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm