Author: s***8
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: ممتازه و الجودة لا بأس بها
Màu sắc: Xám không gian
Kích thước: 0,15m

0,15m
| Material | Copper |
| Color | Space Gray |
| Cable Length | 15cm |
| Cables Type | USB to DC 3.5mm Cable |
| Certification | 3C |
| Interface | USB C to 3.5mm |
| Type | Audio/Video Cables |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Connector Type | USB |
| Connector Polarity | Male-to-Female |
| SKU | se251209760430411682 |
Brand Name: PHILIPS
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/PHILIPS-sc-0141748565.html
Quality: 9874953 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: s***8
Date:
Review: ممتازه و الجودة لا بأس بها
Màu sắc: Xám không gian
Kích thước: 0,15m
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm