• PALM LASHES Bộ 640 sợi mi giả xoăn tự nhiên, độ cong D, 10D/40D/80D, làm từ lông chồn, dùng tại nhà (10mm 12mm 14mm 16mm) - D - Xem 1
  • PALM LASHES Bộ 640 sợi mi giả xoăn tự nhiên, độ cong D, 10D/40D/80D, làm từ lông chồn, dùng tại nhà (10mm 12mm 14mm 16mm) - D - Xem 2
  • PALM LASHES Bộ 640 sợi mi giả xoăn tự nhiên, độ cong D, 10D/40D/80D, làm từ lông chồn, dùng tại nhà (10mm 12mm 14mm 16mm) - D - Xem 3
  • PALM LASHES Bộ 640 sợi mi giả xoăn tự nhiên, độ cong D, 10D/40D/80D, làm từ lông chồn, dùng tại nhà (10mm 12mm 14mm 16mm) - D - Xem 4
  • PALM LASHES Bộ 640 sợi mi giả xoăn tự nhiên, độ cong D, 10D/40D/80D, làm từ lông chồn, dùng tại nhà (10mm 12mm 14mm 16mm) - D - Xem 5
  • PALM LASHES Bộ 640 sợi mi giả xoăn tự nhiên, độ cong D, 10D/40D/80D, làm từ lông chồn, dùng tại nhà (10mm 12mm 14mm 16mm) - D - Xem 6
  • PALM LASHES Bộ 640 sợi mi giả xoăn tự nhiên, độ cong D, 10D/40D/80D, làm từ lông chồn, dùng tại nhà (10mm 12mm 14mm 16mm) - D - Xem 7
  • PALM LASHES Bộ 640 sợi mi giả xoăn tự nhiên, độ cong D, 10D/40D/80D, làm từ lông chồn, dùng tại nhà (10mm 12mm 14mm 16mm) - D - Xem 8
  • PALM LASHES Bộ 640 sợi mi giả xoăn tự nhiên, độ cong D, 10D/40D/80D, làm từ lông chồn, dùng tại nhà (10mm 12mm 14mm 16mm) - D - Xem 9
  • PALM LASHES Bộ 640 sợi mi giả xoăn tự nhiên, độ cong D, 10D/40D/80D, làm từ lông chồn, dùng tại nhà (10mm 12mm 14mm 16mm) - D - Xem 10
  • PALM LASHES Bộ 640 sợi mi giả xoăn tự nhiên, độ cong D, 10D/40D/80D, làm từ lông chồn, dùng tại nhà (10mm 12mm 14mm 16mm) - D - Xem 11
  • PALM LASHES Bộ 640 sợi mi giả xoăn tự nhiên, độ cong D, 10D/40D/80D, làm từ lông chồn, dùng tại nhà (10mm 12mm 14mm 16mm) - D - Xem 12
PALM LASHES Bộ 640 sợi mi giả xoăn tự nhiên, độ cong D, 10D/40D/80D, làm từ lông chồn, dùng tại nhà (10mm 12mm 14mm 16mm)