Author: v***z
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Está muy padre, de buena calidad, el color no es idéntico a la foto, es un poco más claro
Màu sắc: trái cam

26 inch
| Color | Orange |
| Type | Bangs Wig |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 250 g |
| Chiều dài | 65 cm |
| Đầu | 55 cm |
| SKU | sb2311154015274404 |
Author: v***z
Date:
Review: Está muy padre, de buena calidad, el color no es idéntico a la foto, es un poco más claro
Màu sắc: trái cam
Author: 5***8
Date:
Review: la vdad está padre la peluca pero no sé si ponermela el color se ve como naranja bajito no como en la imagen
Màu sắc: trái cam
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm