Author: m***l
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Veryyyyyyy cuteeeee like the pic
Màu sắc: Màu vàng
Kích thước: 15*6.8cm

15*6.8cm
| Material | PS |
| Pattern Type | Animal |
| Shapepattern | Round |
| Features | Detangling |
| Ideal for | Women |
| Handle Material | Plastic |
| Hair Type | Normal |
| Bristle Material | Plastic |
| Color | Purple |
| Type | Air Cushion Comb |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 15 cm |
| Chiều rộng | 6.8 cm |
| Chiều cao | 3 cm |
| SKU | sb2309199257985786 |
Author: m***l
Date:
Review: Veryyyyyyy cuteeeee like the pic
Màu sắc: Màu vàng
Kích thước: 15*6.8cm
Author: p***o
Date:
Review: its soo cute. my child love this
Màu sắc: Màu vàng
Kích thước: 15*6.8cm
Author: n***b
Date:
Review: كتير حلوه مناسبه لعمر سنه سنتين
Màu sắc: Màu vàng
Kích thước: 15*6.8cm
Author: m***s
Date:
Review: Very nice, just like the photos
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: 15*6.8cm
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm