Author: r***5
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: 素敵な商品でした!問題なく使えます☺️
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ

Từ
màu đen
Bộ sưu tập thế giới đua xe
Một cỡ
| Material | ABS |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Included | Yes |
| Output Resolution | 1920 x 1080 |
| RAM | 12GB |
| Touchscreen | Yes |
| Connection Method | Bluetooth |
| Built In Storage | 256GB |
| Battery Life | 3-5h |
| Compatible Interface | USB |
| Screen Size | 7.9" |
| Operating System | Other |
| Wireless Property | Wireless |
| SKU | se260415104492931756359 |
Brand Name: Nintendo Switch
Quality: 5653178 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: r***5
Date:
Review: 素敵な商品でした!問題なく使えます☺️
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm