Author: h***0
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: giao hàng nhanh chóng
Màu sắc: trắng
Kích thước: 1 cái
1 cái
2 cái
| Material | ABS |
| Color Temperature | 6000K |
| Light Source | LED Lights |
| Power Supply | Car Charger |
| Color | White |
| Batteries Included | No |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 45W |
| Lumens | 2000LM |
| SKU | sq2404123132499010 |
Author: h***0
Date:
Review: giao hàng nhanh chóng
Màu sắc: trắng
Kích thước: 1 cái
Author: 6***2
Date:
Review: easy to install and very strong light. Highly recommended.
Màu sắc: trắng
Kích thước: 2 cái
Author: c***n
Date:
Review: great quality great value
Màu sắc: trắng
Kích thước: 1 cái
Author: i***3
Date:
Review: i highly recommend it 😉😉
Màu sắc: trắng
Kích thước: 2 cái
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm