Author: e***m
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: نفس الصوره نفس المقاس كل شي مزبوط صراحه افضل سوق وافضل متجر هو شي ان كل شي اطلبه منه مريح ساهل وكل شي ممتاز من افضل المواقع رووووعه لا تترددو في اخذه
Màu sắc: màu đen

18 inch
| Composition | 100% Acrylic |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Black |
| Type | T-Part Lace Wigs |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 220 |
| Trọng lượng tịnh | 165 g |
| Chiều dài | 45 cm |
| Đầu | 57 cm |
| SKU | sb2309091103713403 |
Author: e***m
Date:
Review: نفس الصوره نفس المقاس كل شي مزبوط صراحه افضل سوق وافضل متجر هو شي ان كل شي اطلبه منه مريح ساهل وكل شي ممتاز من افضل المواقع رووووعه لا تترددو في اخذه
Màu sắc: màu đen
Author: h***0
Date:
Review: تهببببل والشعر حلو مايتلخبط وتمشيطه سهل مرة كأنها طبيعيه
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm