Author: n***5
Date:
Review: podem comprar sem medo, o produto é original.. Veio lacrado, muito cheiroso, fixa bem na pele,na minha pele fixou bastante...chegou no prazo certo..
Màu sắc: 1un - Truyền thống FEM thiết yếu [Thường xuyên]
![Natura Perfume And Fragrances - 1un - Truyền thống FEM thiết yếu [Thường xuyên] - Xem 1](https://img.ltwebstatic.com/images3_spmp/2023/12/05/a2/1701736717502ca3f11f955fdf59398aa00c74a902_thumbnail_900x.webp)
100ml
| Material | Glass |
| Scent Type | 1un - Essential FEM Tradic [Regular] |
| Benefits | Cruelty-Free |
| Gender | Women |
| Chiều dài | 11 cm |
| Chiều rộng | 16 cm |
| Chiều cao | 6 cm |
| Trọng lượng tịnh | 349 g |
| Dung tích ròng | 100 ml |
| SKU | sb2312053101345015 |
Brand Name: Natura
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/Natura-sc-014306122.html
Quality: 4862109 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: n***5
Date:
Review: podem comprar sem medo, o produto é original.. Veio lacrado, muito cheiroso, fixa bem na pele,na minha pele fixou bastante...chegou no prazo certo..
Màu sắc: 1un - Truyền thống FEM thiết yếu [Thường xuyên]
Author: m***3
Date:
Review: chegou super rápido!
Màu sắc: 1un - Truyền thống FEM thiết yếu [Thường xuyên]
Author: n***a
Date:
Review: Adorei essa fragrância, me sinto refrescada! Tudo perfeito, embalagem, aroma,fixação! Adorei mais uma vez!
Màu sắc: 1un - Truyền thống FEM thiết yếu [Thường xuyên]
Author: e***3
Date:
Review: Perfume é bom demais, muito bem embalado parabéns para essa loja 👏🏼❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: 1un - Truyền thống FEM thiết yếu [Thường xuyên]
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm