Author: y***5
Date:
Review: جيد جداً very good ❤️❤️🙏
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ


Mystic Sunshine @mysticc_sunshineMystic Sunshine SHEIN X trao quyền cho sự sáng tạo bằng cách cung cấp cho các nhà thiết kế thời trang, nghệ sĩ và thương hiệu quyền truy cập chưa từng có vào chuỗi cung ứng, công nghệ và tài nguyên tiếp thị của chúng tôi. Chúng tôi đang thực hiện sứ mệnh làm cho việc kinh doanh thời trang có thể tiếp cận được với tất cả mọi người.
| Composition | 100% Polyester |
| Material | Polyester |
| Closure Type | Zipper |
| Color | Multicolor |
| Pattern Type | Fruit&Vegetable |
| Shapepattern | Square |
| Style | Cute |
| Festivals | Christmas |
| Chiều cao | 5 cm |
| Chiều dài | 14 cm |
| Chiều rộng | 14 cm |
| SKU | sb2401144452979345 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 3796604 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: y***5
Date:
Review: جيد جداً very good ❤️❤️🙏
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: 2***1
Date:
Review: Very useful and such good 😊 quality
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: A***h
Date:
Review: Barang sudah sampai dan dalam kondisi yang bagus tidak ada kerusakan Terima kasih seller murah harga diskon ..semoga awet dan tidak cepat rusak
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: s***1
Date:
Review: ♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm