
Motorola Cellphones
SKU: sw260212040102731577046
Price and availability
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

| Batteries Included | Yes |
| RAM | 4G |
| Connection Method | WiFi |
| Interface | Type C |
| Brand | Motorola |
| Model | Motorola Moto G06 Power |
| Network | 4G |
| Screen Size | 6.8" |
| Wireless network technology | Wi-Fi 4 |
| Screen Type | LCD |
| Rear Camera | 50MP |
| Positioning | Positioning |
| Front Camera | 8MP |
| Version | International |
| Condition | New |
| Cell Phone Carrier | Unlocked |
| SIM Card Size | Nano |
| SIM Card Slot Count | Dual SIM |
| Cell Phone Features | Infrared |
| Biometric Security Feature | Fingerprint Recognition |
| Cellular Phone Refresh Rate | Up to 120 Hz |
| Cell Phone Resolution | 1640*720 |
| Video Capture Resolution | 1080P |
| Phone Battery Capacity | 7000mAh |
| Battery Type | UN 3481 |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| CPU Brand | MediaTek |
| SKU | sw260212040102731577046 |
Brand Name: Motorola
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/Motorola-sc-014441292.html
Quality: 7324222 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm