
Monitors
SKU: se2403213287235110
Price and availability
6.399.300₫
Cắm (Điện áp):
Phích cắm loại C của EU (220-240V)
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

| Material | Aluminum Alloy |
| Plug(Voltage) | EU C Type Plug(220-240V) |
| Features | Portable |
| Power Supply | Power Adapter |
| Type | Desktop Monitors |
| Maximum Resolution | 2560 x 1600 |
| Display Ratio | 16:10 |
| Refresh Rate | 144Hz |
| Response Time | 6ms |
| Number of Screens | Single Screen |
| Display Type | IPS |
| Screen Size Range | 17" to 20" |
| Connectivity Technology | HDMI |
| Contrast Ratio | 1000:1 |
| Brightness | 250cd/m |
| SKU | se2403213287235110 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm