Author: n***n
Date:
Review: beautiful, good for hair wash with wet hair, or massage skin
Màu sắc: Hoa hồng vàng
Kích thước: Một cỡ

| Pattern Type | Colorblock |
| Color | Rose Gold |
| Type | Air Cushion Comb |
| Specification | A Piece |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 8 cm |
| Chiều rộng | 8 cm |
| Chiều cao | 6 cm |
| SKU | sb2206158228335028 |
Author: n***n
Date:
Review: beautiful, good for hair wash with wet hair, or massage skin
Màu sắc: Hoa hồng vàng
Kích thước: Một cỡ
Author: d***2
Date:
Review: Dùng massa cực kì thích nhưng gội với một người hay dùng tay thoa như mình thì hơi đau mình chỉ dùng nó để massage khi tóc khô
Màu sắc: Hoa hồng vàng
Kích thước: Một cỡ
Author: h***0
Date:
Review: הזמנתי בעבר והזמנתי עוד אחד כי הצבע שלו פשוט יפה ונראה טוב. בכללי זה מוצר מעולה ומחיר ממש שווה
Màu sắc: Hoa hồng vàng
Kích thước: Một cỡ
Author: l***h
Date:
Review: شكرا شي ان شكرا شي ان
Màu sắc: Hoa hồng vàng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm