Author: d***8
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: giá tiền phù hợp -mẫu đẹp -dùng ok sẽ ủng hộ shop lâu dài -mỗi là giao hàng hơi lâu chờ hơi mệt -
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ

| Material | PS |
| Pattern Type | Animal |
| Shapepattern | Rectangular |
| Features | Detangling |
| Ideal for | Men |
| Handle Material | Plastic |
| Hair Type | Normal |
| Bristle Material | Plastic |
| Color | Mauve Purple |
| Type | Air Cushion Comb |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 3.5 cm |
| Chiều rộng | 8 cm |
| Chiều cao | 21 cm |
| SKU | sb2112175607541848 |
Author: d***8
Date:
Review: giá tiền phù hợp -mẫu đẹp -dùng ok sẽ ủng hộ shop lâu dài -mỗi là giao hàng hơi lâu chờ hơi mệt -
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: s***2
Date:
Review: Lược siêu kute luôn á.
Màu sắc: Màu xanh ngọc
Kích thước: Một cỡ
Author: l***1
Date:
Review: Hàng đẹp. Chất lượng tốt. Giá quá rẻ
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: p***7
Date:
Review: Đẹp nhưng khi giao hàng răng lược bị móp và cong
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm